| Bộ sưu tập | Orient Contemporary |
|---|---|
| Đường kính | 38.5 mm |
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Thông tin khác | Made in Japan, Contemporary Date, Kính sapphire AR, Chức năng dừng kim giây, Tự động kết hợp với lên cót bằng tay, Dạ quang kim và cọc số, Kim hiển thị mức trữ cót, Lộ đáy |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 12.3 mm |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | 50 |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Loại dây | Dây Da |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 10 ATM |
Đồng hồ Nam Orient Star Contemporary RE-AU0113Y00B
20.470.000₫
Không có sản phẩm xem gần đây
SKU: RE-AU0113Y00B
Danh mục: Orient Star, Contemporary, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây da, Đồng hồ Orient nam





