| Bộ sưu tập | Orient Bambino |
|---|---|
| Đường kính | 38.4 mm |
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Thông tin khác | Chức năng dừng kim giây; Tự động kết hợp với lên cót bằng tay; Lộ đáy; Dây da dễ tháo lắp |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 12.5 mm |
| Chức năng | Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | 40 |
| Mặt kính | Kính Cứng |
| Loại dây | Dây Da |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
Đồng hồ Nam Orient Bambino RA-BB0002S30B
9.880.000₫
Không có sản phẩm xem gần đây
SKU: RA-BB0002S30B
Danh mục: Bambino, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây da, Đồng hồ Orient nam






