| Đường kính | 39 mm |
|---|---|
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Thông tin khác | Made in Japan, M45 F7 Small Second, Kính sapphire cong 2 mặt AR, Chức năng dừng kim giây, Tự động kết hợp với lên cót bằng tay, Kim hiển thị mức trữ cót, Lộ đáy |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 11.7 mm |
| Chức năng | Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | 50 |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Loại dây | Dây Da |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
Đồng hồ Nam Orient Star Small Second RE-BS0003N00B
35.410.000₫
Không có sản phẩm xem gần đây
SKU: RE-BS0003N00B
Danh mục: Classic, Orient Star, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây da, Đồng hồ Orient nam










