| Bộ sưu tập | Orient Contemporary |
|---|---|
| Đường kính | 38.5 mm |
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Thông tin khác | Stretto Date; Chức năng dừng kim giây; Kính sapphire; Tự động kết hợp với lên cót bằng tay; Lộ đáy, Phiên bản đặc biệt 2300 chiếc với số sê-ri |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 11.2 mm |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | 40 |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 5 ATM |
Đồng hồ Nam Orient Contemporary RA-AC0R09L30B
11.750.000₫
SKU: RA-AC0R09L30B
Danh mục: Contemporary, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây kim loại, Đồng hồ Orient nam





