| Bộ sưu tập | Mako |
|---|---|
| Đường kính | 39.9 mm |
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Thông tin khác | Thiết kế Mako lặn thể thao. Chống nước 20 ATM. Bezel đơn hướng, Núm vặn ren. Dạ quang kim và cọc số. Chức năng dừng kim giây, Tự động kết hợp với lên cót bằng tay |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 12.8 mm |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | 40 |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 20 ATM |
Đồng hồ Nam ORIENT Mako 40 RA-AC0Q14L30B
12.470.000₫ Giá gốc là: 12.470.000₫.11.472.400₫Giá hiện tại là: 11.472.400₫.
Không có sản phẩm xem gần đây
SKU: RA-AC0Q14L30B
Danh mục: Sport Mako, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây kim loại, Đồng hồ Orient nam
Sản phẩm tương tự
Contemporary
Sport Mako
Contemporary
Contemporary
Contemporary
Contemporary







