| Cân nặng | 0,5 kg |
|---|---|
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Chức năng | Giờ, phút, giây, bấm giờ |
| Độ chịu nước | 20 ATM |
| Dòng sản phẩm | Sport |
| Giới tính | Nam |
| Kiểu đồng hồ | Đồng hồ Năng lượng ánh sáng |
| Lịch | Ngày |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Màu mặt | Trắng |
| Loại máy | VS752 |
| Năng lượng cót | 6 tháng (khi sạc đầy) |
| Brand | Orient |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Khác | Niềng xoay 1 chiều. Điện tử in-house sạc điện mặt trời. Đáy khắc biểu tượng cá heo. Núm vặn ren. Dạ qang kim và cọc số. Bấm giờ thể thao. Mặt chỉ 24 giờ |
| Đường kính | 42.8 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 13.1 mm |
| Chân kính | |
| Kích thước dây | 22 mm |
| Màu sắc dây | Trắng |
| Phong cách đồng hồ | Thể thao |
| Tần số dao động | |
| Màu sắc | Trắng (thép không gỉ) |
Đồng Hồ Nam Orient Sport RA-TX0203S10B
10.910.000₫ Giá gốc là: 10.910.000₫.9.819.000₫Giá hiện tại là: 9.819.000₫.
Còn 17 trong kho
Bạn đã xem:
Không có sản phẩm xem gần đây
SKU: RA-TX0203S10B
Danh mục: Orient, Sports, Đồng hồ năng lượng mặt trời, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây kim loại, Đồng hồ Orient nam
Sản phẩm tương tự
Orient
Orient
Orient
Orient
Orient
Orient
Orient






