| Thương hiệu | Orient Star |
|---|---|
| Bộ sưu tập | Contemporary |
| Đường kính | 38.5 mm |
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 12.2 mm |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | 50 |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Kích thước dây | 22 mm |
| Độ chịu nước | 10 ATM |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
Đồng hồ Nam Orient Star Standard RE-AU0109L00B
20.960.000₫
Còn 20 trong kho
Bạn đã xem:
Không có sản phẩm xem gần đây
SKU: RE-AU0109L00B
Danh mục: Contemporary, Orient Star, Standard, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây kim loại, Đồng hồ Orient nam









