Đồng hồ Nam Orient Golden Eye 2 TAG03001B0
11.230.000₫
Còn 1 trong kho
Bạn đã xem:
SKU: TAG03001B0
Danh mục: Contemporary, Open Heart, Orient, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây kim loại, Đồng hồ Orient nam
| Thương hiệu | Orient |
|---|---|
| Bộ sưu tập | Contemporary |
| Đường kính | 38.5 mm |
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Thông tin khác | |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 11.47 mm |
| Chức năng | Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | 40 |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 5 ATM |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |












