| Thương hiệu | Orient |
|---|---|
| Bộ sưu tập | Contemporary |
| Đường kính | 41.7 mm |
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 12.6 mm |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây, Thứ |
| Năng lượng tích cót | 40 |
| Mặt kính | Kính Cứng |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Kích thước dây | 22 mm |
| Độ chịu nước | 5 ATM |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
Đồng hồ Orient SK RA-AA0B02R39B
9.480.000₫
Còn 11 trong kho
Bạn đã xem:
Không có sản phẩm xem gần đây
SKU: RA-AA0B02R39B
Danh mục: Contemporary, Orient, SK, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây kim loại, Đồng hồ Orient nam








