| Thương hiệu | Orient |
|---|---|
| Bộ sưu tập | Contemporary |
| Đường kính | 44 mm |
| Loại máy | Đồng hồ điện tử (Quartz) |
| Thông tin khác | |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 12 mm |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | |
| Mặt kính | Kính Cứng |
| Loại dây | Dây Da |
| Kích thước dây | 22 mm |
| Độ chịu nước | 10 ATM |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
Đồng hồ Orient FTT16005B0
6.340.000₫
Hết hàng
Bạn đã xem:
Không có sản phẩm xem gần đây
SKU: FTT16005B0
Danh mục: Contemporary, Orient, Đồng hồ Orient dây da, Đồng hồ Orient nam, Đồng hồ Orient điện tử




