| Thương hiệu | Orient |
|---|---|
| Bộ sưu tập | Classic |
| Đường kính | 43 mm |
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 12 mm |
| Chức năng | Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | 40 |
| Mặt kính | Kính Cứng |
| Loại dây | Dây Da |
| Kích thước dây | 22 mm |
| Độ chịu nước | 5 ATM |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
Đồng hồ Nam Orient Classic TAG00001S0
9.980.000₫
Còn 13 trong kho
Bạn đã xem:
Không có sản phẩm xem gần đây
SKU: TAG00001S0
Danh mục: Caballero, Classic, Orient, Đồng hồ Orient cơ, Đồng hồ Orient dây da, Đồng hồ Orient nam







