| Thương hiệu | Orient |
|---|---|
| Bộ sưu tập | Classic |
| Đường kính | 38 mm |
| Loại máy | Đồng hồ điện tử (Quartz) |
| Thông tin khác | |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 6 mm |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây |
| Năng lượng tích cót | |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Loại dây | Dây Da |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 5 ATM |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
Đồng Hồ Nam Orient Classic FGW01002W0
5.930.000₫
Còn 15 trong kho
Bạn đã xem:
SKU: FGW01002W0
Danh mục: Classic, Orient, Đồng hồ Orient dây da, Đồng hồ Orient nam, Đồng hồ Orient điện tử




