| Thương hiệu | Orient |
|---|---|
| Bộ sưu tập | Sports |
| Đường kính | 41.8 mm |
| Loại máy | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Thông tin khác | |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 12.8 mm |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây, Thứ |
| Năng lượng tích cót | 40 |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Kích thước dây | 22 mm |
| Độ chịu nước | 20 ATM |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
Đồng hồ Nam Orient Sports RA-AA0810N19B
Giá gốc là: 11.460.000₫.10.314.000₫Giá hiện tại là: 10.314.000₫.
Còn 11 trong kho
Bạn đã xem:


